Wellcome To laliemchat.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Wellcome To laliemchat.com

forum dành cho tất cả các bạn chatter của website laliemchat

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

BQT LALIEMCHAT.COM

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

BQT LALIEMCHAT.COM Empty
Bài gửiTiêu đề: BQT LALIEMCHAT.COM   BQT LALIEMCHAT.COM I_icon_minitimeSun Jun 10, 2012 7:29 pm

MÌNH XIN HẠ ÁO TOMMY VỚI LÝ DO LÀ LÔI KÉO CHATTER ĐI WEB KHÁC
TIẾP THEO LÀ DAVID_LANH_VO_TINH CÙNG 1 LÝ DO
BQT CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG Ở WEB KHÁC HẸN GẶP LẠI I love you
http://laliemchat.com
o0o-hangai-o0o

BQT LALIEMCHAT.COM Empty
Bài gửiTiêu đề: CHUYỆN ĐÃ QUA NHƯNG KO MUỐN BỊ HÀM OAN admin thân mế   BQT LALIEMCHAT.COM I_icon_minitimeTue Jun 19, 2012 1:03 pm

admin thân mến ko phải tôi muốn thanh minh hay muốn dc len áo lại nhưng tôi ko muốn mình bi hàm oan tôi sông hay làm bất cứ việc gì đó giờ luôn có suy nghỉ chuyên admin hiểu lầm tôi tôi ko trách gì hôm đó camrỳ đã lấy nick cua david_lanh là tôi mà lên nc gì đó với tommy hôm đó tôi ko vào dc wep nhưng khi vào dc thì bi cấm ip và hỏi ra tôi mới bt mình phạm lỗi kéo ct của wep thật vô lý tôi rất bức xúc thà a e hạ áo tôi tôi ko tức nhưng a e nói tôi kéo ct thì xl a e đã lầm thằng david_lạnh này ko hề bán rẽ a e ok mình chỉ muốn nói z thôi chuc các admin và bqt wep luôn vui ve hanh phúc và thành công trong công việc và a e mình sẽ giúp wep ngày một đi lên .cho dù tôi ko lam mod tôi cung sẽ dùng hết sức mình tô chức nhiều game show hơn cho ae wep chơi oki thank a e đã ũng hộ wep trong thời gian wa

BQT LALIEMCHAT.COM
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» laliemchat.com
» BQT LALIEMCHAT.COM XIN THONG BAO HA AO
» GIAM ÁO MOD LALIEMCHAT.COM
» welcome everyone laliemchat forum module with
» Mong Làm Quen Tất Cả Các Bạn Qua Website LALIEMCHAT.COM