Wellcome To laliemchat.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Wellcome To laliemchat.com

forum dành cho tất cả các bạn chatter của website laliemchat

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

laliemchat.com

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Huynh_Nhu

Huynh_Nhu

laliemchat.com Empty
Bài gửiTiêu đề: laliemchat.com   laliemchat.com I_icon_minitimeMon Jun 11, 2012 5:12 am

hello toi la HN han hanh dc lam quen tat ca cac ban.........kkkkk can than nhe coi chung HN laliem cac ban do.........ko dc nhuc nhic nao......hay ngoi im do kkakkaka cu dong la se bi ban bo..........hix..........Chet vo yeu la chet ham hieu........chet vi tinh la cai chet bat thinh linh........chet vi no la cai chet de so.........chet vi dien la cai chet di nhien..........chet vi ghen la cai chet bon chen........chet vi gai la cai chet thoai mai......kkkkkkk dung ko ne may anh oi..... Ranh vao day xem em laliem ne kakkakakka............tuy em ko dep nhug em se lam cho may anh rung rinh.......tuy em xau nhug ket cau em dep......suc em co hang........chu luu dan em co thua......anh nao yeu yeu dung nen dang ky nhe.......sap hang phia sao di nao...............muon biet thi keo 1000 chatter la se biet ngay thoi nhe.......so chua laliem kinh khung hahhahhahah^^ck em ma vao day xem xong chac ly di voi em luon wa ... Kkkkkkkk lol!
TD_HD_NhokBun

laliemchat.com Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: laliemchat.com   laliemchat.com I_icon_minitimeWed Jun 13, 2012 1:39 pm

tuy em xấu nhưng kết cấu e đẹp......mặt tiền trong chả ra gì nhưng bên trong nội thất tiện nghi nất ngờ.............bên ngoài đổ nát hoang sơ nhưng bên trong cảnh vật nên thơ trữ tình,,,,,,,,,,mấy mem mà zô đay nghe chị như ns thi chết mê chết mệt lun
Huynh_Nhu

Huynh_Nhu

laliemchat.com Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: laliemchat.com   laliemchat.com I_icon_minitimeThu Jun 14, 2012 2:47 am

em trai............... hay wa hehehehe ai cho em vao phe binh loi cua chi dang vay............chi laliem ma kakakakakkaka.............sao ko keu goi ban be vao ma nghe chi laliem ne kakakkaka..............hay ko nao may quy
Razz Razz Razz geek
Sponsored content

laliemchat.com Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: laliemchat.com   laliemchat.com I_icon_minitime

laliemchat.com
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» BQT LALIEMCHAT.COM
» BQT LALIEMCHAT.COM XIN THONG BAO HA AO
» GIAM ÁO MOD LALIEMCHAT.COM
» welcome everyone laliemchat forum module with